Höttur skrifar undir samning við Altís vegna búnaðarkaupa

 • Skoða sem PDF skjal
Í síðustu viku var skrifað undir samning um kaup á búnaði og tækjum fyrir nýtt íþróttahús sem Höttur er að byggja við íþróttamiðstöðina á Egilsstöðum. Um er að ræða búnað og tæki fyrir fullbúið fimleikahús ásamt innanhúss aðstöðu fyrir frjálsaríþróttir. Höttur samdi við Altís ehf sem sérhæfir sig í búnaði sem þessum og hefur komið að uppbyggingu margra fimleikahúsa og frjálsíþróttavalla. Stefnt er að búnaður og tæki verði komin í nýtt hús í byrjun sumars.
 
Á myndinni má sjá Einar Sigurðsson frá Altís og Maríu Ósk Kristmundsdóttur, formann Byggingarfélags Hattar skrifa undir samninginn.
 
alt

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here